• pops
  • pops

350w hub motor

Takaitaccen Bayani:

Ƙayyade Sunan Abu 36V350W Hub Motar Wuta 36V Watts 350W Aikace-aikacen Domin Kit ɗin Kit 350W Gaba/Motar kai tsaye 1. Motsi mara madaidaiciya madaidaiciya 2. V Brake/Disk brake akwai 3. Yawan ƙima = 24-32KM/H. 4. Load≤200KG 5. Kebul na mota tare da mai haɗa ruwa mai hana ruwa ko fitilar harsashi 6. Na'urar firikwensin zafin jiki don Zaɓi 7. Girman digon gaban 100mm, na baya 135mm, kaset na baya 142mm 8.Color Black ko Sliver 9. Rim goyon bayan 16inch- 29inch/700C 10. PACKAGE 25X45X28cm/2pcs 11.MANU 4.4KG Babban fasalin ...


Bayanin samfur

Alamar samfur

Musammantawa

Sunan Abu 36V350W Hub Motar
Awon karfin wuta 36V
Watts 350W
Aikace -aikace Don Kit ɗin Cycle

350W Motar kai tsaye/Rear 

1. Motar cibiya kai tsaye mara gogewa
2. V birki/ diski birki akwai
3. Yawan ƙimar = 24-32KM/H.
4. Load≤200KG
5. Kebul na mota tare da mai haɗa ruwa ko bulogin harsashi
6. Na'urar haska zafin jiki don ZABI
7. Gabatarwar digo 100mm, 135mm na baya, kaset na baya 142mm
8.Color Black ko Sliver
9. Rim goyon bayan 16inch- 29inch/700C
10.PACKAGE 25X45X28cm/2pcs
11.KUWAN 4.4KG

Babban fasali

1. Rayuwar sabis mai tsawo (ɗaukar rayuwa), tsawon lokacin kulawa; kulawa mai sauƙi da dacewa;
2. Babu wani masinja na injiniya a ciki don hana ƙura shiga motar kuma amincin ya yi yawa;
3. Ƙarfin ɗaukar nauyi yana da ƙarfi, wanda ke gamsar da buƙatun Protrusion na abin hawa da toshewa, kuma rotor ɗin motar yana da babban filin maganadis na dindindin;
4. Kyakkyawan aikin farawa, babu hysteresis yana rage yawan kuzarin makamashi, ƙarfin hawan ƙarfi;
5. Ingantaccen aiki, ƙarancin wutar lantarki da nisan mil;
6. Kyakkyawan aikin hana ruwa;
7. Akwai hanyoyin tuki da yawa don saduwa da mafi yawan abubuwan buƙata a kasuwa;
8. Babban farashin farashin aiki.
9. Low amo da abin dogara aiki.

Tambayoyi

Q1. Zan iya samun odar samfur don kayan hawan keke na lantarki?

A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci. Samfuran da aka gauraya suna karɓa.

Q2. Me game da lokacin jagora?

A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 7, lokacin samar da taro yana buƙatar kwanaki 20-30 don yawan oda.

Q3. Kuna da iyakokin MOQ don odar samfurin?

A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa

Q4. Ta yaya kuke jigilar kayan kuma tsawon lokacin da zai ɗauka kafin isa?

A: EXPRESS, Jirgin sama da jigilar teku suma na tilas ne. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-7/ kwanaki 20-35 kafin isa.

Q5. Yadda za a ci gaba da oda?

Da farko, bari mu san buƙatunku ko aikace -aikacen ku.
Abu na biyu, muna faɗi gwargwadon buƙatunku ko shawarwarin ƙwararrunmu.
Abu na uku, abokin ciniki yana tabbatar da samfuran kuma yana sanya tsari na yau da kullun.
Na huɗu, muna shirya samarwa da gwaji sosai kafin jigilar kaya.

Na biyar, aika kayan ga abokin ciniki kamar yadda muka amince.

Q6: Kuna ba da garantin samfuran?

A: Ee, muna ba da garantin shekara 2 ga samfuranmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana

    Labarai na Abokin ciniki